Skip to main content

Aminia Lyrics by Nyashinski

Niko hapa kuwapa mziki mzuri wako hapa tu kuwa famous
Ama juu waliskia marraper hupendwa na madem, basi wanajiita lyricist hawawezi ita views, ni Mimi tu ndio nimetoa lyrics video ikahit a million views
Eti Nyash hii area si ulikam na ubaya
Iko watu husema heri ata ungekuhamia ulaya
Umerudi wasanii wakaanza kuambiwa waretire
Secular lakini unaandika gospel fire
Si live a lie, najua ntasound nikaa Niko madre
But juzi walai nilipanda matatu na Trey
Na siuzi mayai, nimetoka mbali I say na siishi rongai
True story
Klepto si mtarudiana lakini hatujawai achana, tunarudiana kwanini
Na majaliwa inshalah mi nahawa vijana wawili tutazidi sana kando na kukosana niamini
Tuspiane akili mi nina kichaa
Waambie waache kujichokesha ulimi mi ndio teacher
Enyewe manze wataacha lini, kujichocha
Juu ni clear tukismama ao na mi ni mi mnapreffer
Aminia oh nananana na na na na *5
Aminia Ah ah ah ah ah aie. *3
Kuna tenje yangu flani heri ibaki mteja tu
Au nkitoka niiachange kwa keja tu
Najua ikilia ni mtu anataka favour tu
Kila conversation ni ka deja vu
Maisha imejaa na watu fake si uongo
Na visu za kunidunga nikiwageuzia mgongo
Washasense nitakafunga so wananyemelea
Siwezi afford kumwaga unga najitegemea
Sieki imani kwa binadamu Mimi
Naweka imani kwa God si kwa sanaa Mimi
Kaa sikupendi sikufichi, no pretending ata simu zenyu mi sishiki
Nikue pissed kwa nini, siko pissed niamini
Mi Niko bied nago through vitu real ka nyinyi
Mimi pia maybe tu argue beats au beer
Hatuwezi argue ati iko rapper anatoa hits kama mimi
Aminia oh nananana na na na na *5
Aminia Ah ah ah ah ah aie. *3


Philosophy yangu ni don't worry chema chajiuza
Sijiweki na Don Larry ama martin Luther
Nani Huyo CNN wanainterview, sio mimi
Nikianza hii kitu ni watu wafew waliamini
Nabii hakosi heshima isipokua kwa nchi yake
Kwa jamaaa zake, na nyumbani mwake
Nabii hakosi heshima isipokua kwa nchi yake
Kwa jamaaa zake, na nyumbani mwake
Hii ni ya kila mtu nishawai uliza ka anapenda rap akaniambia ako 50/50
Kila mtu anaconsider kuingia hii biz ya mziki
But ameambiwa ati mziki hailipi
Kukua hapa  jua ni passion but si kazi ata
Ka we ni rapper juu ni fashion hatukutaki apa
Ni kaa msanii ... Alianza na guitar anaimba for free na ataendelea atakua anajua ata ajalipwa
Hii ni ya mtoi yoyote ako na dream, siku moja jua ni wewe wataita king
Jione umepanda stage na umeshika
Usiwai sahau mahali umetoka juu umefika.
Sichoki sichoki sichoki
Style nyingi kushinda menu ya kinyozi
Naweza try wengine hawatoshi
Aminia aminia aminia
Ah ah ah ah ah aiye aminia*4
Wuue, I had the hardest time writing lyrics for this song, if you find a lyrical mistake, comment below. Or tweet me @n_Crique


AFRIMA AWARDS-Vote for Gilad, Dan Aceda, Octopizzo and Sauti Sol Herehttps://www.afrima.org/AFRIMAVOTING/home?mcat=Continental%20Category&scat=Artiste%20Of%20%20the%20year
Post a Comment

Popular posts from this blog

Amina Lyrics by Sanaipei Tande

Aaaaah aaaaah aaah aaah
aaaaah aaaaah, aaaaah aaaaaah

Ooh mama, panguza chozi
Siyatafakari vita vya juzi
Si kupenda kwangu kukuudhi
Ila tu ujana haubagui
Dada panguza chozi
Sijitie lawama kwa uzushi
Kwani vita kati ya mandugu si ya firauni


Wakati hauniruhusu mi
Kurekebisha yangu madhambi
Kwa hivyo nawaomba siku hii
Nikumbukie mazuri
Mi nataka mucheke siku ya mwisho
Siwe mpweke mi bado niko
Namshukuru Mola kwa kuwepo
Nasema Amina


Amina amina A A amina
Amina amina A A amina
Amina amina A A amina
Amina amina


Ooh mpenzi panguza chozi
Sijijaze chuki wewe moyoni
Hasira hasara
Yote ya mwenyezi
Oh rafiki panguza chozi
Sijiumize we kichwa na maswali
Utansamehe sana kwenda bila mkono wa buriaani


Wakati hauniruhusu mi
Kurekebisha yangu madhambi
Kwa hivyo nawaomba siku hii
Nikumbukie mazuri
Mi nataka mucheke siku ya mwisho
Siwe mpweke mi bado niko
Namshukuru Mola kwa kuwepo
Nasema Amina


Amina amina A A amina
Amina amina A A amina
Amina amina A A amina
Amina amina


Ooh sina sina sina sina
Nafasi n…

Number One By Le Band and Suzziah Lyrics

Mi nuh go pluck your flower no
I'll let you bloom to the waters of my fantasy
Let your soul feel this harmony
Push it closer call it a zoom let me ignite every part of you
Spell it out mama tell me what you feeling
Let my actions be what your thinking
(Coz you taste like sugar and spice and everything nice
Close your eyes i'll make you realize
your winning in life, your winning in life) x2

HOOK

Call me your number 1
Baby you can call me your superman
Chochote utatakaa nitakupa ma
Your my girl
Call me your number 1
Baby you can call me your supergirl
Chochote unataka nitakupa, nitakupa
Your my man

VERSE 2

I wanna climb to the top of the mountain
Let you cruise on this endless sea
Open up the windows to your soul
I want you to see what you do to me
Watch my spirit melt into your arms
Freeze this time so we'll never be apart
Baby I know you're comfortable under my skin
So don't let go, pull me close
Let the energy flow from my head to my toes
Light this spliff, let'…

4Mulla By Naiboi Lyrics

This is my Favourite Naiboi song. Nice work.

4Mulla

1. She said she want this,  she said she want that
Told her gimme love, she said baby stop that.
She said she garra go, told her baby come back
Gimme that thing where you gave me last night*2

You're my African girl, I wanna beat on the African drums on you I''m your African guy, I can shoot all these Fisis who spy on you You're my African girl, lemme beat on this African drums on you I'm your African guy, nitakill hao mafisi who spy on you Coz baby girl you're my 4mulla, 4mulla Basi Leo nipe 4mulla, 4mulla baby girl you're my 4mulla, 4mulla Basi Leo toa 4mulla, 4mulla 
Oh baby mi ndio answer, uh yeah baby i'm the answer oh baby mi ndio answer, uuh yeah, i'm the answer.
2.  When you wine your waist, ebu  turn around lemme see your face No no no  when you say my name, Naiboi make me lose my brain You know you take me higher higher, we hunipa joto fire fire I will sing for you choir choir, for your the o…