Skip to main content

Masheesha Lyrics by H_Art The Band ft BenSoul

Msupa wangu anataka masheesha, na kwa mfuko pesa zangu zimeisha. 
Na yule waiter ananitisha, ati mabouncer atawaita. 
Na huyu dem bado anaitisha, na mi nashindwa sasa venye nitazusha
Tulipatana juzi kwenye insta-grrram na mi staki choma picha.

Chorus 

Itakua ngori, skiza stori, wacha kuckeka hii ni ngori

nilimwacha bila sorry.

na ukicheza

utapatana na ye patana na ye 

patana na ye ye ye ye *4

Kwenye profile mimi ni lawyer,kizungu tamu kama ile ya Lumumba

Lakini ukweli mimi ni  Hawker, nina thao mbili manze leo kulidhoka, makanjo 

walinishka hata

ni bahati stenje bado sijafika, na huyu dem zake bado hazijashika, 

mzinga tatu sasa zimekatika

Itakua ngori, skiza stori, wacha kuckeka hii ni ngori

nilimwacha bila sorry.

na ukicheza utapatana na ye

patana na ye 

patana na yeye wewe 

demu wa masheesha*4

Sasa nawaza vile nitaenda choo

Nitoroke huko nyuma backdoor

Akinisaka asinipate ng'oo

akiuliza aambiwe nimegoo

Lakini vile mi naenda kuchomoka

Yule waiter akaniona, hiyo bill

akaidrop, na kwa mfuko  mimi sina hata bob

Itakua ngori, skiza stori Wacha kucheka hii ni ngori

Nilimwacha bila sorry. 

Naukicheza utapatana na ye

patana na ye ,

patana na yeye wewe eeh

Demu wa masheehsa.

Utapatana na ye 

Patana na ye

Patana na yeye wewe eeh

demu wa masheesha.

Uta patana patana patana patana patana na yeye wewe 

demu wa masheesha

Utapatana na ye patana na ye, patana na yeee yeee ooh

demu wa masheesha

Patana na ye, patana na ye patana na ye yeea

Demu wa masheesha

Utapatana  na ye,patana na ye patana na yeye yeyeye 

demu wa masheesha

Utapatana na ye patana na yeye

Patana na yeyeea

demu wa masheehsa

patana na ye patana na yeeeee eeh

Noreen Crique. ♡♥

4 comments

Popular posts from this blog

Amina Lyrics by Sanaipei Tande

Aaaaah aaaaah aaah aaah
aaaaah aaaaah, aaaaah aaaaaah

Ooh mama, panguza chozi
Siyatafakari vita vya juzi
Si kupenda kwangu kukuudhi
Ila tu ujana haubagui
Dada panguza chozi
Sijitie lawama kwa uzushi
Kwani vita kati ya mandugu si ya firauni


Wakati hauniruhusu mi
Kurekebisha yangu madhambi
Kwa hivyo nawaomba siku hii
Nikumbukie mazuri
Mi nataka mucheke siku ya mwisho
Siwe mpweke mi bado niko
Namshukuru Mola kwa kuwepo
Nasema Amina


Amina amina A A amina
Amina amina A A amina
Amina amina A A amina
Amina amina


Ooh mpenzi panguza chozi
Sijijaze chuki wewe moyoni
Hasira hasara
Yote ya mwenyezi
Oh rafiki panguza chozi
Sijiumize we kichwa na maswali
Utansamehe sana kwenda bila mkono wa buriaani


Wakati hauniruhusu mi
Kurekebisha yangu madhambi
Kwa hivyo nawaomba siku hii
Nikumbukie mazuri
Mi nataka mucheke siku ya mwisho
Siwe mpweke mi bado niko
Namshukuru Mola kwa kuwepo
Nasema Amina


Amina amina A A amina
Amina amina A A amina
Amina amina A A amina
Amina amina


Ooh sina sina sina sina
Nafasi n…

Number One By Le Band and Suzziah Lyrics

Mi nuh go pluck your flower no
I'll let you bloom to the waters of my fantasy
Let your soul feel this harmony
Push it closer call it a zoom let me ignite every part of you
Spell it out mama tell me what you feeling
Let my actions be what your thinking
(Coz you taste like sugar and spice and everything nice
Close your eyes i'll make you realize
your winning in life, your winning in life) x2

HOOK

Call me your number 1
Baby you can call me your superman
Chochote utatakaa nitakupa ma
Your my girl
Call me your number 1
Baby you can call me your supergirl
Chochote unataka nitakupa, nitakupa
Your my man

VERSE 2

I wanna climb to the top of the mountain
Let you cruise on this endless sea
Open up the windows to your soul
I want you to see what you do to me
Watch my spirit melt into your arms
Freeze this time so we'll never be apart
Baby I know you're comfortable under my skin
So don't let go, pull me close
Let the energy flow from my head to my toes
Light this spliff, let'…

4Mulla By Naiboi Lyrics

This is my Favourite Naiboi song. Nice work.

4Mulla

1. She said she want this,  she said she want that
Told her gimme love, she said baby stop that.
She said she garra go, told her baby come back
Gimme that thing where you gave me last night*2

You're my African girl, I wanna beat on the African drums on you I''m your African guy, I can shoot all these Fisis who spy on you You're my African girl, lemme beat on this African drums on you I'm your African guy, nitakill hao mafisi who spy on you Coz baby girl you're my 4mulla, 4mulla Basi Leo nipe 4mulla, 4mulla baby girl you're my 4mulla, 4mulla Basi Leo toa 4mulla, 4mulla 
Oh baby mi ndio answer, uh yeah baby i'm the answer oh baby mi ndio answer, uuh yeah, i'm the answer.
2.  When you wine your waist, ebu  turn around lemme see your face No no no  when you say my name, Naiboi make me lose my brain You know you take me higher higher, we hunipa joto fire fire I will sing for you choir choir, for your the o…