Skip to main content

Mungu Pekee Lyrics By Nyashinski

Sijui Ka ntaona kesho
Ka ningali na uwezo wa kuifanya ntaifanya hadi mwisho
Mwambieni uyo devo, simwogopi shetani, Sir God yuko nami hadi kifo
Ka ntaona kesho, nipe nguvu na uwezo wa kijana na akili za mzee
Daima ni we, Imara wasiniangushe.
Naona saa, kila siku nizawadi toka Maulana
So haja gani ushike tama Mum, Majaribu huisha ooh aae!
Na hata ka, maadui zangu watashikana nao njama siogopi nasimama mum Yakiama yao yaja eeh.
Hio ndio pace nasonga nayo, wanashangaa hakuna stress nakuanga nayo
Naishi ka sina Case mahakamani, Au madeni za majirani niko Fresh njee na ndani, oooh yaae!
Chorus
Naamwogopa Mungu Pekee,
wanadam' kija kuntafash naomba Mungu Ntetee, maneno
yao yasiniumize nfanye sugu wewe.
Wakitry kuntisha naomba nisitetemeke.
I know you love me, know you love me
So I Don't fear Nobody But You
I know you love me know you love me Nisitetemeke ×2
Ah! Siamini joh ju vile naishi life
Ni ngumu kuamini hii si ndoto.
Sijui kesho vile itakaa kwa hivyo leo nitaifanya ka kidogo hua hairidhishi roho
Yani sana, tena sana, Hata wale wananchukia wananiheshimu bruh mi si kodogo
Ah sibabaiki nikiskia mkiongea
Nazidi kuwapa mi kisogo, nakama saa sismami
Staki life iniwache mataani mtaani, mwenyezi nchungie familia yangu na pia, za wale wote sauti yangu wanaiskia
Tupe afya nzuri, na maisha matamu
Barabara zetu zinyooke waone mfalme ni wewe wakupewa shangwe ni wewe, wa kupewa shagwe ni wewe.
Chorus
Naamwogopa Mungu Pekee,
wanadam' kija kuntafash naomba Mungu Ntetee,
Maneno yao yasiniumize nfanye sugu wewe. Wakitry kuntisha naomba nisitetemeke.
I know you love me, know you love me
So I Don't fear Nobody But You
I know you love me know you love me Nisitetemeke ×2
I pray we, me and my people we never die
Say we live forever and forever we multiply.
And wherever we go, ni nini wanaweza nishow hata ka sina kitu uko na mimi kila siku, kila siku, wewe Pekee.
Chorus
Naamwogopa Mungu Pekee,
wanadam' kija kuntafash naomba Mungu Ntetee,
Maneno yao yasiniumize nfanye sugu wewe. Wakitry kuntisha naomba nisitetemeke.
I know you love me, know you love me
So I Don't fear Nobody But You
I know you love me know you love me Nisitetemeke ×2

Noreen Crique. ♡♥



Remember to add to the comment section a song whose lyrics you want to be featured.
6 comments

Popular posts from this blog

Amina Lyrics by Sanaipei Tande

Aaaaah aaaaah aaah aaah
aaaaah aaaaah, aaaaah aaaaaah

Ooh mama, panguza chozi
Siyatafakari vita vya juzi
Si kupenda kwangu kukuudhi
Ila tu ujana haubagui
Dada panguza chozi
Sijitie lawama kwa uzushi
Kwani vita kati ya mandugu si ya firauni


Wakati hauniruhusu mi
Kurekebisha yangu madhambi
Kwa hivyo nawaomba siku hii
Nikumbukie mazuri
Mi nataka mucheke siku ya mwisho
Siwe mpweke mi bado niko
Namshukuru Mola kwa kuwepo
Nasema Amina


Amina amina A A amina
Amina amina A A amina
Amina amina A A amina
Amina amina


Ooh mpenzi panguza chozi
Sijijaze chuki wewe moyoni
Hasira hasara
Yote ya mwenyezi
Oh rafiki panguza chozi
Sijiumize we kichwa na maswali
Utansamehe sana kwenda bila mkono wa buriaani


Wakati hauniruhusu mi
Kurekebisha yangu madhambi
Kwa hivyo nawaomba siku hii
Nikumbukie mazuri
Mi nataka mucheke siku ya mwisho
Siwe mpweke mi bado niko
Namshukuru Mola kwa kuwepo
Nasema Amina


Amina amina A A amina
Amina amina A A amina
Amina amina A A amina
Amina amina


Ooh sina sina sina sina
Nafasi n…

Number One By Le Band and Suzziah Lyrics

Mi nuh go pluck your flower no
I'll let you bloom to the waters of my fantasy
Let your soul feel this harmony
Push it closer call it a zoom let me ignite every part of you
Spell it out mama tell me what you feeling
Let my actions be what your thinking
(Coz you taste like sugar and spice and everything nice
Close your eyes i'll make you realize
your winning in life, your winning in life) x2

HOOK

Call me your number 1
Baby you can call me your superman
Chochote utatakaa nitakupa ma
Your my girl
Call me your number 1
Baby you can call me your supergirl
Chochote unataka nitakupa, nitakupa
Your my man

VERSE 2

I wanna climb to the top of the mountain
Let you cruise on this endless sea
Open up the windows to your soul
I want you to see what you do to me
Watch my spirit melt into your arms
Freeze this time so we'll never be apart
Baby I know you're comfortable under my skin
So don't let go, pull me close
Let the energy flow from my head to my toes
Light this spliff, let'…

4Mulla By Naiboi Lyrics

This is my Favourite Naiboi song. Nice work.

4Mulla

1. She said she want this,  she said she want that
Told her gimme love, she said baby stop that.
She said she garra go, told her baby come back
Gimme that thing where you gave me last night*2

You're my African girl, I wanna beat on the African drums on you I''m your African guy, I can shoot all these Fisis who spy on you You're my African girl, lemme beat on this African drums on you I'm your African guy, nitakill hao mafisi who spy on you Coz baby girl you're my 4mulla, 4mulla Basi Leo nipe 4mulla, 4mulla baby girl you're my 4mulla, 4mulla Basi Leo toa 4mulla, 4mulla 
Oh baby mi ndio answer, uh yeah baby i'm the answer oh baby mi ndio answer, uuh yeah, i'm the answer.
2.  When you wine your waist, ebu  turn around lemme see your face No no no  when you say my name, Naiboi make me lose my brain You know you take me higher higher, we hunipa joto fire fire I will sing for you choir choir, for your the o…